PANADOL EXTRA

Còn hàng
Danh mục:

Thành phần:

  • 500 mg Paracetamol
  • 65 mg Caffeine

    Chỉ định:

Panadol Extra chứa paracetamol là một chất hạ sốt, giảm đau và caffeine là một chất tăng cường tác dụng giảm đau của paracetamol. Panadol Extra có hiệu quả trong điều trị đau nhẹ đến vừa và hạ sốt bao gồm:

  • Đau đầu
  • Đau nửa đầu
  • Đau cơ
  • Đau bụng kinh
  • Đau họng
  • Đau cơ xương
  • Sốt và đau sau khi tiêm vắc xin
  • Đau sau khi nhổ răng hoặc sau các thủ thuật nha khoa
  • Đau răng
  • Đau do viêm xương khớp.

    PANADOL EXTRA

    Giảm mạnh các cơn đau  – Hạ sốt

    Chỉ định

    Panadol Extra chứa paracetamol là một chất hạ sốt, giảm đau và caffeine là một chất tăng cường tác dụng giảm đau của paracetamol. Panadol Extra có hiệu quả trong điều trị đau nhẹ đến vừa và hạ sốt bao gồm:

    • Đau đầu
    • Đau nửa đầu
    • Đau cơ
    • Đau bụng kinh
    • Đau họng
    • Đau cơ xương
    • Sốt và đau sau khi tiêm vắc xin
    • Đau sau khi nhổ răng hoặc sau các thủ thuật nha khoa
    • Đau răng
    • Đau do viêm xương khớp.

     Liều lượng và cách dùng:

    Người lớn, người cao tuổi và trẻ em từ 12 tuổi trở lên:

    Chỉ dùng đường uống. Nên dùng 1 – 2 viên (500 mg paracetamol/65 mg caffeine đến 1 g paracetamol/130 mg caffeine), mỗi 4 – 6 giờ nếu cần. Liều tối đa hàng ngày: 4000 mg/520 mg (paracetamol/caffeine). Không dùng quá liều chỉ định. Không dùng với các thuốc khác có chứa paracetamol. Thời gian tối thiểu dùng liều lặp lại: 4 giờ.

    Trẻ em dưới 12 tuổi:

    Không khuyến nghị dùng thuốc này.

Địa chỉ mua sản phẩm: NHÀ THUỐC DA LIỄU  TÁO ĐỎ REDAPPLE

NHÀ THUỐC CHUYÊN VỀ THUỐC ĐIỀU TRỊ BỆNH DA LIỄU VÀ THẨM MỸ DA.

ĐC: 30/1A Ngô Thời Nhiệm- P7- Quận 3- TP.HCM(Đối Diện cổng sau Bệnh Viện Da Liễu)

ĐT: (028) 3930 4098 – Hotline: 0916 994 337

Website: www.redapl.vn –  www.redapl.com